

HALMASHAURI YA WILAYA YA SHINYANGA

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2020/2021-

**CHANZO CHA FEDHA: SERIKALI KUU
JENGO LA UTAWALA MAKAO MAKUU-ISELAMAGAZI**

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Iselamagazi	Ujenzi wa Jengo la Utawala Makao Makuu Iselamagazi	1,000,000,000.00	508,562,106.20	491,437,893.80	Ufyatuaji matofali, ununuzi wa saruji, uwekaji wa nguzo, ununuzi wa nondo, kokoto, mchanga. Ujenzi unaendelea
	JUMLA		1,000,000,000.00	508,562,106.20	491,437,893.80	

**ELIMU MSINGI
MRADI WA TAASISI YA ELIMU TANZANIA (TEA)**

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Didia	Ujenzi wa Vyumba 3 vya Madarasa Shule Shule ya Msingi Didia	60,000,000.00	43,176,100.00	16,823,900.00	Jengo liko hatua ya kuweka Dari.
	Jumla		60,000,000.00	43,176,100.00	16,823,900.00	

**ELIMU MSINGI: MRADI WA VYOO
CHANZO CHA FEDHA: WASH**

NA	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Mwakitolyo	Ujenzi wa Vyoo katika Shule ya Msingi Ng'wakiltolyo	13,200,000.00	6,598,800.00	6,601,200.00	Ujenzi wa vyoo umeshafikia hatua ya madirisha
2	Lyamidati	Ujenzi wa Vyoo katika Shule ya Msingi Kizungu	13,200,000.00	4,059,000.00	9,141,000.00	Ufyatuaji Tofali, uchimbaji wa Shimo la Choo na usombaji Mchanga
3	Bukene	Ujenzi wa Vyoo katika Shule ya Msingi Sumbigu	13,200,000.00	12,699,300.00	500,700.00	Vyoo vimepauliwa tayari na hatua inayofuata ni upakaji wa Rangi
4	Lyabukande	Ujenzi wa Vyoo katika Shule ya Msingi Lyagiti	13,200,000.00	6,874,000.00	6,326,000.00	Boma kwa upande wa Mashimo sita umekamilika na mashimo mengine 6 yanaendelea na yatakapokuwa yamekamilika yatazekwa kwa pamoja.
	JUMLA		52,800,000.00	30,231,100	22,568,900	

**ELIMU SEKONDARI: MRADI WA VYOO
CHANZO CHA FEDHA: WASH**

NA	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEW	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Solwa	Ujenzi wa Vyoo katika Shule ya Sekondari Solwa	13,200,000.00	10,000,000.00	3,200,000.00	Vyoo vimepauliwa
2.	Iselamagazi	Ujenzi wa Vyoo katika Shule ya Sekondari Iselamagazi	13,200,000.00	10,900,000.00	2,300,000.00	Vyoo vipo hatua ya ukamilishaji
			26,400,000.00	20,900,000.00	5,500,000.00	

**ELIMU MSINGI: MRADI WA MADARASA
CHANZO CHA FEDHA: LIPA KWA MATOKEO (EP4R)**

NA	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOSALIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Solwa	Ujenzi wa vyumba vya Madarasa katika Shule ya Msingi Solwa	40,000,000.00	22,395,967.00	17,604,032.60	Darasa liko hatua ya ukamilishaji. Plasta ndani nan je umekamilika, Flemu za milango na uwekaji vigae unaendelea.
2	Lyabusalu	Ujenzi wa vyumba vya Madarasa Shule ya Msingi Lyabusalu 'A' B.	40,000,000.00	36,511,600.00	3,488,400.00	Darasa liko hatua ya ukamilishaji. Plasta ndani nan je umekamilika, Flemu za milango na uwekaji vigae unaendelea.
3	Lyamidati	Ujenzi wa vyumba vya Madarasa katika Shule ya Msingi Kizungu	40,000,000.00	10,404,050.00	29,595,950.00	Jengo la Darasa liko katika hatua ya ufungaji wa lenta, na hatua inayofuata ni upauaji wa jengo.
4	Mwenge	Ujenzi wa vyumba vya Madarasa katika Shule ya Msingi Nhendegese	40,000,000.00	23,575,000.00	16,425,000.00	Hatua ya Msingi na umwagaji Jamvi
5	Mwakitolyo	Ujenzi wa vyumba vya Madarasa katika Shule ya Msingi Mwakitolyo	40,000,000.00	26,588,200.00	13,411,200.00	Darasa liko katika hatua ya ukamilishaji. Plasta ndani na nje tayari na uwekaji wa vigae unaendelea.
	Jumla		200,000,000.00	119,474,817	80,524,582.6	

**ELIMU SEKONDARI: MRADI WA MADARASA
CHANZO CHA FEDHA: LIPA KWA MATOKEO (EP4R)**

NA	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOSALIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1	Didia	Ujenzi wa vyumba vya Madarasa Shule ya Sekondari Didia	40,000,000.00	32,000,000.00	8,000,000.00	Skimming ya ukuta ndani na nje umekamilika. Uwekaji wa Vigae unaendelea na hatua itakayofuata ni ufungaji wa Vioo.
	Jumla		40,000,000.00	32,000,000	8,000,000	

**ELIMU SEKONDARI-UKAMILISHAJI WA MAABARA
CHANZO CHA FEDHA: SERIKALI KUU**

NA	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI A	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Didia	Ukamilishaji wa ujenzi wa Maabara Shule ya Sekondari ya Didia	30,000,000.00	20,341,500	9,658,500.00	Plasta ndani na nje vimekamilika. Utengenezaji wa Meza za ndani unaendelea pamoja uwekaji wa mfumo wa Maji na gesi unaendelea kwa upande wa chumba kimoja tu.
2.	Imesela	Ukamilishaji wa ujenzi wa Maabara Imesela Sekondari	30,000,000.00	20,635,200.00	9,364,800.00	Jengo limepauliwa na hatua inayofuata ni ya utungiliaji pamoja na upgaji wa plasta ndani nan je.
3.	Nyamalogo	Ukamilishaji wa ujenzi wa Maabara Mishepo Sekondari	30,000,000.00	24,435,000.00	5,565,000.00	Plasta ndani na nje umekamilika. Ujenzi wa Meza kwaajili ya chumba kimoja unaendelea, Mfumo wa maji na Gesi bado, Flemu za Milango zimewekwa tayari.
4.	Mwalukwa	Ukamilishaji wa ujenzi wa	30,000,000.00	30,000,000.00	-	Upakaji rangi, Uwekaji wa

NA	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKE LEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI A	HALI YA UTEKELEZAJI
		Maabara Mwalukwa Sekondari				vioo, Ujenzi wa meza n ukamilishajiwa jengo umefanyika.
5	Mwantini	Ukamilishaji wa ujenzi wa Maabara Mwantini Sekondari	30,000,000.00	29,899,000.00	101,000.00	Uwekaji wa Topu za Milango, Madirisha, urekebishaji wa mifereji pamoja na upachikaji wa Madirisha ya Vioo unaendelea na upigaji wa Rangi
6	Samuye	Ukamilishaji wa ujenzi wa Maabara Isela Sekondari	30,000,000.00	30,000,000.00	0	Upagaji wa Plasta ndani na nje kwa chumba kimoja umekamilika, upachikaji wa Madirisha ya chuma, uwekaji wa mifereji ya ndani unaendelea pamoja na ujenzi wa Meza
7	Tinde	Ukamilishaji wa ujenzi wa Maabara Tinde Sekondari	30,000,000.00	28,500,000.00	1,500,000.00	Upigaji wa plasta ndani na nje umekamilika. Ujenzi wa mifereji, upachikaji wa Madirisha, Topu za mirango pamoja na maandalizi ya mfumo wa Maji na Gesi unaendelea.
	JUMLA		210,000,000.00	183,810,700.00	31,601,000.00	

**CHANZO CHA FEDHA: SERIKALI KUU
UKAMILISHAJI WA ZAHANATI**

NA	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Lyamidati	Ukamilishaji wa Zahanati ya Kizungu	50,000,000.00	33,943,000.00	16,057,000.00	Plasta ndani na nje imekamilika, uwekaji wa Dali, topu za Milango, uchimbaji wa Shimo la kalo pia umekamilika. Uwekaji wa vigae unaendelea
2	Mwantini	Ukamilishaji wa Zahanati ya Kilimawe	50,000,000.00	25,000,000.00	25,000,000.00	Upigaji wa plasta ndani na nje umekalika, Wiringi, Topu za milango na Madisha. Uchimbaji Shimo la choo pamoja na uwekaji wa dari umekalika.
3	Pandagichiza	Ukamilishaji wa Zahanati ya Mwamadilanha	50,000,000.00	50,000,000.00	-	Plasta ndani na nje umekamilika. uwekaji wa Vigae umekamilika pia, Milango na hatua inayofuata ni uwekaji wa Madilisha ya Vioo. Upigaji wa Rangi unaendelea
	JUMLA		150,000,000.00	108,943,000.00	91,057,000.00	

**AFYA: MRADI WA SWASH
CHANZO CHA FEDHA: WORLD BANK**

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI	HALI YA UTEKELEZAJI
-----	------	---------------	-----------------------	----------------------	-------------------	---------------------

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Samuye	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika kituo cha Afya Samuye	30,000,000.00	28,529,542.00	1,470,458.00	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 12 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Matenki mawili yenye ujazo wa lita 5000 yamewekwa
2.	Pandagichiza	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati ya Shilabela	19,000,000.00	17,166,500.00	1,833,500.00	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado kazi ya kuweka madirisha na mlango wa walemavu
3.	Lyabusalu	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanti ya Mwajiji	19,000,000.00	15,908,500	3,091,500	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado kazi ya kuweka madirisha na mlango wa walemavu Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado uwekaji wa baadhi ya vifaa vya mfumo wa maji safi
4.	Solwa	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka	19,000,000.00	17,611,330.00	1,388,670.00	Ujenzi umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI	HALI YA UTEKELEZAJI
		katika Zahanati ya Manheigana				Mfumo wa maji safi na maji taka Sumewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado uwekaji vigae vichache katika sehemu iliyobakia
5.	Solwa	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati ya Mwasekagi	19,000,000.00	16,713,100.00	2,286,900.00	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado uwekaji wa baadhi ya vifaa vya mfumo wa maji safi
6.	Mwenge	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati ya Mwenge	19,000,000.00	17,273,700.00	1,726,300.00	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Bado uwekaji wa baadhi ya vifaa vya mfumo wa maji safi
7.	Solwa	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati ya Solwa	19,000,000.00	17,126,000.00	1,874,000.00	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado uwekaji wa baadhi ya vifaa vya mfumo wa maji safi
8.	Lyabukande	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati	19,000,000.00	17,693,000.00	1,507,000.00	Ujenzi umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI	HALI YA UTEKELEZAJI
		ya Lyabukande				taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado uwekaji vigae vichache katika sehemu iliyobakia
9.	Lyamidati	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati ya Ihugi	19,000,000.00	16,485,832.00	2,514,168.00	Ujenzi umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa
10.	Ilola	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati ya Mendo	19,000,000.00	15,720,276.00	3,279,724.00	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado kutoboa mlango wa choo cha wazazi
11.	Puni	Ujenzi wa Vyoo, mfumo wa maji safi na maji taka katika Zahanati ya Nyashimbi	19,000,000.00	16,434,982.00	2,565,018.00	Ujenzi wa boma umekamilika Jumla ya matundu ya vyoo 7 yamejengwa Mfumo wa maji safi na maji taka umewekwa Tenki moja lenye ujazo wa lita 5000 limewekwa Bado uwekaji wa madirisha na kutoboa mlango wa choo cha wazazi.

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI	HALI YA UTEKELEZAJI
	JUMLA		220,000,000.00	196,662,762.00	23,537,238.00	

CHANZO CHA FEDHA: MAPATO YA NDANI

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Tinde	Ukarabati wa Darasa Shule ya Msingi Ngokolo	3,302,800.00	3,302,800.00	0	Darasa limekarabatiwa
2.	Tinde	Ukamilishaji wa Mabweni shule ya Sekondari Kituli	20,000,000.00	20,000,000.00	0	Usambazaji wa hati msako umefanyika.
3.	Samuye	Ukamilishaji wa Mabweni shule ya Sekondari Samuye	20,000,000.00	20,000,000.00	0	Vikao nya ujenzi na Kamati vimefanyika.
4.	Mwantini	Ujenzi wa Darasa shule ya Sekondari	5,000,000.00	5,000,000.00	0	Kazi ya upauaji na upigaji ripu imefanyika.

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKI	HALI YA UTEKELEZAJI
		Mishepo				
6.	Mwalukwa	Ukamilishaji wa Maabara shule ya Sekondari Mwalukwa	8,356,120.00	8,356,120.00	0	Jengo limekamilika, bado mifumo ya maji, gesi na Vifaa.
7	Iselemagazi	Ulipaji wa fidia ya ardhi	37,921,824.70	37,921,824.70	0	Walengwa wamelipwa fidia
	JUMLA		94,580,744.70	94,580,744.70	0	

CHANZO CHA FEDHA: MFUKO WA JIMBO (CDF)

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
1.	Puni	Kuanzisha Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa Shule ya Msingi Puni	3,800,000.00	3,800,000.00	0	Fedha zimepelekwa taratibu za manunuzi zinaendelea baada ya vikao vya maamuzi
2.	Nyida	Ukamilishaji wa Zahanati ya Kijiji cha Nyida	5,000,000.00	5,000,000	-	Fedha zimetumika kuchonga Madirisha 7, kuweka Jamvi, Milango 4 na ununuzi Saruji, ununuzi wa Mawe na Kokotoo na malipo ya fundi.
3.	Mwantini	Ukamilishaji wa Darasa Bushoma Shule ya Msingi	1,900,000.00	1,900,000	-	Mifuko 70 (Tsh 1,330,000) imenunuliwa. Tsh 570,000 imetumika: Kufyatua Tofali 150,000, Fundi 60,000, Usafiri 30,000 na umwagiliaji

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
						150,000
		Ukamilishaji wa Nyumba ya Mwalimu Hinduki(Mifuko 100) Sementi	1,900,000.00	1,900,000	0	Mifuko 22 ya Saruji imenunuliwa, (435,600), Mbao za Renta (120,000), Nondo pisi 30(12mm), Binding wire,
4.	Lyabukande	Ukamilishaji wa Maabara shule ya Sekondari Lyabukande	2,850,000.00	2,850,000.00	-	Mifuko 150 ya Saruji imenunuliwa na kutumika kufyatua Tofali pamoja na Kufunga renta.
5.	Mwakitolyo	Ukamilishaji wa Zahanati ya Kijiji cha Nyang'ombe	1,900,000.00	1,900,000	-	Madirisha Mifuko 100 ya Saruji imenu uliwa
6.	Didia	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya Madarasa Shule ya Sekondari Didia	5,000,000.00	5,000,000.00	-	Vyumba 2 vya Madarasa vimekamika na vinatumika
7.	Itwangi	Ukamilishaji wa Darasa Shule ya Msingi Imenya	1,140,000.00	1,140,000.00	-	Fedha zimenunua Saruji mifuko 50 (Tsh 1000,000), usafiri (Tsh 140,000) pamoja na ukarabati vyumba 6 na ofisi 1 na uwekaji wa sakafu
		Ujenzi wa Mtundu ya Vyoo Shule ya Sekondari Imenya	3,000,000.00	3,000,000.00	-	Fedha zilitumika kununua Mifuko 100 ya Saruji (Tsh 2,000,000), Mlango wa gril bati gumu (Tsh 880,000) na Usafiri Tsh 120,000.
		Ukamilishaji wa Darasa Shule ya	950,000.00	950,000.00	-	Fedha zimetumika kununua mifuko ya Saruji 23(Tsh

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
		Msingi Lohumbo				460,000), Pvc 4(Tsh 140,000), Rangi Ndoo 2(Tsh 70,000), PVC conector 8(Tsh 24,000), Elbow 8 (Tsh 24,000) Misumari 4Kgs (Tsh 24,000) Kokotoo 2 trip(Tsh95,000), Mlango gril (Tsh 125,000)
8.	Solwa	Ukamilishaji wa darasa Shule ya Msingi Mwasekagi	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Fedha zimepelekwa kijijini utekelezaji unaendelea
		Ujenzi wa vyoo shule ya Sekondari Solwa	3,000,000.00	3,000,000.00	-	Fedha zimetumika katika ununuzi wa Saruji pamoja na ufyatuuji wa Matofari 2400
9.	Tinde	Ujenzi wa Shule ya Awali katika Kijiji cha Buchama	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Mifuko 100 ya Saruji imenunuliwa. Ujenzi bado haujaanza.
10.	Masengwa	Ukamilishaji wa Madarasa Shule ya Msingi Ikonda	950,000.00		-	Fedha imetumika kununua mifuko 50 ya Saruji. Utekelezaji bado haujaanza.
		Ukamilishaji wa Nyumba ya Mwalimu Ilobashi Shule ya Msingi	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Fedha imetumika kununua mifuko 50@20,000(Tsh1,000,000), Kokoto Tripu 1 (Tsh250,000), Mchanga tripu 7 @ 45,000 (Tsh 315,000), Mbaoza Renta11@12000(Tsh132,000), Waya 6@2500(15,000), Misumari 6kgs@3000(Tsh18,000), usafiri kokoto 70,000, usafiri

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
						Mbao, Sementi,na misumari 100,000.
11.	Imesela	Ujenzi vyumba 2 vya Maabara ya Imesela Sekondari	1,900,000.00	1,900,000	-	Fedha imetumika katika ufyatuuji wa Matofali kwa ajili ya ujenzi wa vyumba 2 vya Maabara.
12.	Pandagichiza	Ukamilishaji wa Darasa Shule ya Msingi Shilabela	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Fedha imetumika kununua Mifuko 60 ya Saruji Mifuko 6 ya Saruji imebakia pamoja na tofali 400. Ujenzi upo hatua ya Renta.
		Ukamilishaji wa Nyumba ya Mwalimu Shule ya Msingi Pandagichiza	950,000.00	950,000.00	-	Fedha imetumika katika kupiga plasta ndani na njee pamoja na uwekaji wa floo nyumba ya Mwalimu.
13.	Usule	Ujenzi wa kituo cha Afya Igalamya	1,900,000.00	1,900,000.00	0	Taratibu za manunuzi zinaendelea vikao vya maamuzi vimefanyika.
		Ukamilishaji wa Darasa shule ya Msingi Igalamya	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Taratibu za manunuzi zinaendelea vikao vya maamuzi vimefanyika.
14.	Salawe	Ujenzi wa Darasa Shule ya Msingi Salawe	5,000,000.00	5,000,000.00	-	Fedha zimetumika kununua mifuko ya Saruji 135 (Tsh2,565,000), Nondo 16mm (Tsh 48,000), nondo 18 (12mm Tsh 322,000), MIsumari 5kgs (17500), Kokoto Tsh 450,000, Mbao Renta Tsh 100,000, Mchanga

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
						trip 14 Tsh 70,000, Tofali kufyatua mifuko 80(Tsh 320,000) na gharama ya ufundi Tsh 1,000,000.
		Ukamilishaji wa Zahanati ya Amani	3,000,000.00	3,000,000.00	-	Fedha zimetumika kununua Mbao 350 (Mbao 100 (2*3) Tsh 500,000) na mbao 250 (2*6) Tsh 2,500,000). Jengo liko hatua ya upauaji.
15.	Samuye	Upigaji lipu Zahanati ya Isela	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Fedha zimetumika kununua Bati 74 za geji 28. Utekelezaji bado haujaanza.
16.	Usanda	Ukamilishaji wa Zahanati ya Kijiji cha Shabuluba	1,330,000.00	1,330,000.00	-	Fedha zimetumika kununua mifuko 70 ya Saruji (Tsh 1,330,000), ufungaji wa renta unategemea kuanza mara mchango wa kokoto wa jamii utakapo kamilika.
		Ukamilishaji wa Zahanati ya Kijiji cha Ngaganulwa	1,330,000.000	1,330,000.00	-	Fedha zimetumika kununua Mifuko 70 ya Saruji na kila mmoja Sh19000/=. Matofali 2800 yamefyatuliwa na jengo liko usawa wa lenta.
		Ukamilishaji wa Zahanati ya Kijiji cha Nzagaluba	1,330,000.00	1,330,000.00	-	Fedha zimenunua Mifuko 70 ya Saruji na kila Mfuko kwa Sh. 19,000/=. .
17.	Nsalala	Ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha Nshishinulu	1,900,000.00		1,900,000.00	Fedha zimetumika kununua mifuko 100 ya Saruji (Tsh 1,900,000).

NA.	KATA	JINA LA MRADI	KIASI KILICHOPOKELEWA	KIASI KILICHO TUMIKA	KIASI KILICHOBAKIA	HALI YA UTEKELEZAJI
18.	Iselamagazi	Ukamilishaji wa Darasa shule ya Msingi Iselamagazi	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Fedha zimenunua Mabati 78 ya Geji 28, kila moja kwa Sh.28,000/= Mfuko wa Jimbo Mabati 63 na Mabati 11 yamenunuliwa kwa Fedha za mgao wa Mnala uliyopo hapo. Jengo limepauliwa.
19.	Mwalukwa	Ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha Ng'hama	1,900,000.00	1,900,000.00	-	Fedha zimetumika kununua Mifuko 100 (Tsh 1,900,000). Tofali 4,120 zimefyatuliwa ambapo jumla ya mifuko 117 imetumika kati ya hiyo mifuko 17 ni mchango wa jamii. Ujenzi bado haujaanza.
		Ukamilishaji wa Nyumba ya Mwalimu 2 in 1 Bulambila Shule ya Msingi	950,000.00	950,000.00	-	Fedha ilitumika kununua mifuko 31 kwa Shilingi 19,000/= kwa kila mmoja, Nondo 10 za mm 10 kwa Shilingi 15500 kila moja, usafiri ni Sh.50,000 hela ya fundi sh.170,000(advance) na fundi wa kufyatua Sh. 70,000/=.
	JUMLA		66,180,000.00	66,180,000.00	0	